Số em nó đã có từ lâu vì nhìn hợp gu em , thân hình mảnh mai.Khuôn mặt ưa nhìn , nằm trong căn gác đìu hiu .. chả có vẹo gì. Gấu thì chưa có vào danchoi.xxx nhìn em nào cũng cửng mới đau . Kiểm tra lại ví thôi bát gạo nấu nốt đến mùng 10 lĩnh lương sau. alo setup với e Khánh Ngọc thì quên mẹ cả pass , không đúng pass em nó đéo ok. Khổ cái thân lại lọ mọ giở lại cái list để lấy pass , chuẩn rồi mới khớp lệnh. trung sơn thẳng tiến.

Khoảng 15p sau em nó có mặt, quả thật người như ảnh . Em nó khá là nhí nhảnh , phong cách khá thoải mái và tự nhiên. Mình có ấn tượng tốt lúc ban đầu. Rồi em nó cũng làm tình , liếm ti rồi bj. Đéo mẹ chả hiểu sao cu em cứ lúc cứng lúc xìu , em nó cũng không khiếu nại gì hết mà vẫn kèn vẫn sáo, mút chân cũng thấy sướng phết.Cuối cùng em cũng đeo bao vào chiến được , một lúc lại xìu nghĩ mà nhục quá. Sau đó tháo bao rửa ráy bảo em nó kèn thêm bài nữa nhưng vẫn trong tình trạng không cứng hẳn . Mình đành ủ mưu đứng hẳn dậy để em nó thổi kèn , đóng phầm phập vào miệng và kết quả là bắn xối xả vào miệng em làm em nó nấc lên ằng ặc .. cảm giác phang sướng 1 thì cảm giác đc bắn tinh vào miệng em nó sướng gấp 10 . Em Khánh ngọc chạy thẳng cẳng vào nhà vs , ho với khạc rồi đánh răng súc miệng . . Mình còn đùa : của anh có ngon không ? em nó phụng phịu : con nhợn này còn hỏi nữa a

Nghệ danh : Khánh Ngọc
Face : khá xinh và thanh tú , yêu nhất đôi môi
Body: trắng trẻo thơm tho sạch sẽ , cao xấp xỉ 1m54
V1 : Khá là vừa tay , bóp và mút đều rất phê.
V2 : bình thườn ôm rất sướng
V3 : khá cong, doggi rất phê
Bím : không hề cavat , độ dâm đừng hỏi , nước lờ lênh láng
Sv : Nhiệt huyết , đáp ứng mọi yêu cầu , make love rất phê và anh em nào thích make love phò thì em cũng đáp ứng tốt , tiêu biểu là mình cũng tẩn mẩn hết , hôn môi nút lưỡi chùn chụt …còn món tevet là em ko làm , nếu làm chắc cũng đc . Chơi xong rút ra nằm lúc em kêu oai oái kêu nước lờ em chảy ra giường kìa… hixx gái dâm chính hiệu ,
Giá : 300k
Khu : Tân Sơn Nhì _ Tân Phú
Pass : bạn anh tuấn

SDT : 0355504339

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX