Đầu tiên xin chúc toàn thể ae ngày cuối tuần vui vẻ và chuẩn bị tuần mới thành công trong công việc và có nhiều sức khỏe đi xoạc.Chủ nhật vợ con về quê còn mỗi mình nhặt lá đá ống bơ ở Hà Nội, trưa nay lỡ đi theo thằng bạn ăn đc mấy con hàu và mấy cút ba kích mà người cứ dạo rực hết cả lên. Tới tầm 2 thằng nháy nhau đi xả xì trét tý. Có tý men trong người nhiều khi đi cũng ngại vì sợ các em nó ghét, may quá tìm lại danh bạ bạ vẫn thấy số điện thoại của em hàng quen

Dan choi XXX

Em này Bướm khít và nước nôi rất nhiều, chỉ cần mân mê bên ngoài thôi đã ướt đẫm tay. Thằng em yên vị trong cái khe nước đầy đưa đẩy mới thấy độ khít khao, thỉnh thoảng em nó lại co bóp âm đạo khiến thằng em như sắp tắc thở ấy Chơi đủ các tư thế, từ nằm nghiêng úp thìa, rồi truyền thống, doggy, cưỡi ngựa, 2 anh mệt nhoài ra rồi mình cũng thúc thủ ở tư thế cưỡi ngựa, em nó ngồi trên dập xuống, mình không kiểm soát được, thế là bị out.

=== THÔNG TIN THAM KHẢO ===

Tên : Linh Anh

SN: 1995

Số Điện Thoại : 0934.694.465

Giá 300k/shot

Khu Vực : Xã Đàn - KLM

Pass : Bạn a Dân Chơi

mặt : cực xinh luôn, nhìn muốn yêu luônDáng: Dây chân dài khoảng 1m65.Da: trắng mịn luônVú: với mình là đủ dùng, không to vừa tay bópbụng : eo lắm không có mỡ thừa chút nàoV3: mông trắng doggy kích thích lắmV4: lông lá cắt tỉa gọn gàng, không húp lẩu nên hông biết nó thế nào nhưng còn khá bópPhục Vụ: quá oki lun, chiêu nào em cũng biết anh em nào yếu chắc em ấy đi đường lưỡi hay BJ không là out rồi do mình đã có kinh nghiệm nên mới trụ được lâu hơn hehe, rên là còn hơn mấy em trong JAV
Thái độ: nhiệt tình, ngoan, yêu nghề, không công nghiệp.em này ngon mà ngoan nữa

Giá NN: 100k/2h 120k/2h tùy phòng nhé nưã mình đi chơi ngay quả phòng 100k được cái nn sạch sẽ

Thời gian có thể gặp: 12h trưa đến 2h
Khi check hàng không sử dụng ma túy và chất kích thích em nó có quyền từ chối đối với người say rượuvà sử dụng chất ma túy cùng chất kích thích khác
+ DỊCH VỤ SECVIT CAM KẾT
+ Hôn môi : có
+ Hôn vú, Bóp vú , Hay liếm chung quanh vú : có chán thì thôi
+ Hj : Có
+ Bj : Có
+ 69 : có
+ Tevet : Có
+ Wc : không
+ Phục vụ some : Không
+ Qua đêm: có
+ : Kết Luận : chiều khách , nhẹ nhàng tình cảm,.Thái độ nhiệt tình và nói chuyện vui vẻ cởi mở lắm

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX