Hello Các Chế .. Lâu lâu rảnh rỗi rp giao lưu cùng ae đây..!! Hihi

Hàng mới thì chưa có còn hàng ngon thì có rồi . hôm qua chén em Kiều Như bên quận 10 mà dư âm sung sướng vẫn còn đến tận hôm nay - hôm qua chả là có chút việc bên quận 10 đang lang thang thì trời mưa to quá phải tìm chỗ trú thôi , cứ nhằm đâu có điều hòa và máy lạnh thì vào . trước khi vào thì phải tìm đào để tâm sự đã. ngó nghiêng thấy chẳng có em nào mới đến là buồn . chợt nhận ra có em Kiều Như rất ngon . hoho em này trước mình chén rồi nên khá ấn tượng với body của e nó . nên quyết tâm làm bộ ảnh check để rp cho anh em .
Alo cho e nó hẹn đến ks lấy phòng thôi. 1 lúc sau thì em có mặt , em vẫn xinh như ngày nào hấp dẫn lạ thường nhìn em mặc cái yếm đào mà mình như muốn nhảy vào hấp diêm em nó vậy. chụp lại về nghiên cứu sẵn cho anh em đánh giá, Uầy em nó, có cái tướng ngon hẳn lên hjzhjz, thôi ko chịu nổi nữa quất thôi, ý daaa, kĩ năng BJ level nhiều dzậy tazzz, tê cả "chym" hà, mém cái là out cmnr, cẩn thận thôi, ý dzaaaa, Doggy cái coi, Wa sao còn khít hơn lần trc dzậy tazzz.. thế là 5p sau... hết phim... không quên mân mê cặp vếu xinh xắn 1 chút nữa rồi mới "lên đồ", "thanh toán" và "về thành dưỡng sức"....

Tên : Kiều Như

SĐT : 01656857483
Khu : Quận Phú Nhuận
Giá : 400k/s - Pass : bạn anh Quân
Măt: Xinh xắn và có ti tí lai lai, nhìn yêu lắm mà thấy lâu lâu em nó chanh chảnh
Da : Cũng có thể gọi là có 1 chút trắng thui, mà mền mịn và trắng ở 1 số chỗ chỗ nào trắng anh em tự tìm hiểu đê...
V1 : To tròn vs cái cơ thể của em nó, và điểm xinh nhất là cái núm "xí muội", núm nhỏ vếu non, mặt xinh nữa hầy... đm đã nói k khen nữa mà vẫn quên!
V2 : Eo ót gọn gàng không tí lipit, sờ vào tê tê...
V3 : Tròn căng và trắng trắng.
SV : BJ HJ, Đủ món lạ, Nghe lời và thời gian rất thoải mái nên anh em yên tâm về 1 buổi check, em nó có vẻ thích doggy lắm vì lúc chịch em nó thì em nó rên nghe rất tê tái trong khoảng thời gian mình doggy em nó.
Đánh Giá Thật Của mình là em nó khá thích hợp cho các anh em tìm vui 1 cách nhẹ nhàng và tìm gái mặt xinh non và đặc biệt là mê vếu núm nhỏ xíu nha liếm láp cái vếu đó phải gọi là ngon không tưởng

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX