HELLOOOO ALLLL ~ I'M BACK !!!
Lâu lắm rồi ấy hức hức, thấy mấy ông khác đi chén liên tục mà thèm nhỏ dãi ra ấy, đắng lòng dễ sợ muốn đi lắm mà kinh tế thì ko cho phép mà...
À ha mà lần này khác rồi nha, đây có lương rồi nhá... Thế là quyết tâm dò diễn đàn vài em ngon ngon để dành check dần thì thằng anh nó gọi điện cho mấy số mới đù, thế là hàng mới giới thiệu anh em rồi... gọi ngay cho 1 em nghe bảo là vếu bự lắm, thì em nó hẹn mình ngay ks xxx trên khu Quận 9.
Quất !!! nhắm mắt phóng con xe mà bay lên đấy lấy cái phòng thôi... cũng tắm rửa kì cọ chym chờ em nó lên... chợt thấy hồi hộp nên móc con đt chơi game tầm 10p thì em nó gõ cửa huê huê... ngon ngon ! chạy ra mở cửa thì đập dzô con mắt mình là cặp vếu hehe.

=====THÔNG TIN CƠ BẢN=====
TÊN: KHÁNH VÂN
GIÁ:500k
SDT:01665872915
PASS: Bạn Anh Minh
KHU VỰC: Q9-Sát Thủ Đức
====ĐÁNH GIÁ====
FACE: Xinh xắn thuộc dạng rất là teen, tuy không hỏi nhưng chắc chắn trong tầm teen nhé.
SKIN: Da trắng bóc như lột, rất biết ăn mặt để và để hở hở cái cặp vếu khủng hơi bị khiêu gợi luôn nhá...
NGỰC: Nói rồi cặp vếu em nó đập vào mặt mà to khủng luôn nhé, bóp vào thì ngực tự nhiên nhóe kekeke, êm ái và mịn màn, bú liếm thoải mái đi anh em ...
EO: Khà khà thon gọn đàng hoàng nhé ko đùa đâu, ko tin hả ? xem hình đi.
V4: Phần này thì các bác khá thích r đây, hồng hào, nhỏ nhắn và rất khít, nhiều nước...
SERVICES: Phần này thích nhất cái kiểu BJ của em nó, lúc nhanh lúc chậm và cực kì nhiệt tình, cực kì khó đoán nên tê lê phê lắm nhé, ừ mà các bác ít đam mê món này thôi, out cái là gameover khỏi có mà rờ mó vào cái bím xinh xinh kia đâu nhóe ~ em này không hối thúc nên khá chiều khách, được nhất cái là ngoan thay đổi tư thế liên tục nên các bác có thể phô diễn hết 69 thế lun nhé hehe... đã thế còn rên la như phim xxx nè... chẹp chẹp, kết thúc 1 buổi check cực kì đáng giá, 1 chữ phê thôi !!!
====DỊCH VỤ CÁ NHÂN====
CÓ: HJ, BJ, Liếm láp toàn thân, tắm chung.

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX