Geisha Huỳnh Thúc Kháng thì chắc là cũng không xa lạ gì với anh em nữa rồi. Lúc trước thì chính bản thân mình đưa nó lên sóng, anh em cũng ủng hộ nhiều vì nó cũng khá tốt thật, mặt bằng chung NV nhiệt tình, kỹ thuật tốt, giá hợp lý mà quản lý là anh em thiên địa nên cũng cầu thị ý kiến của anh em.
Giờ nó mới sửa sang nâng cấp lại phòng ốc và bổ sung loạt nhân viên mới, anh em gần đây đi về RP đánh giá khá tốt. Bản thân mình đi cũng thấy nó vẫn ngon lành cành đào, cộng thêm một cơ số nhiều bác có hỏi mình xem tình hình nhân viên mới ở đây thế nào để qua ủng hộ . Như thế có lẽ là quá đủ để viết thêm cái RP này rồi

Địa chỉ:
số 10 ngõ 55 Huỳnh Thúc Kháng

Giá cả:
200k phòng thường - xông sục chung
300k phòng VIP - xông sục khép kín
500k phòng King - giường 1m6 x 2m

bo sàn 300k BJ

CSVC:
Trước đây thì Geisha bị kêu khá nhiều về CSVC cũ và xuống cấp, nay nâng cấp lại lên tất nhiên là vấn đề anh em kêu đã không còn. Phòng ốc giờ nhìn khá sạch sẽ, lịch sự và đơn giản chứ không hoa lá cánh diêm dúa như trước. Tạm không nói đến khía cạnh xấu đẹp vì gu thẩm mỹ mỗi người mỗi khác ( như mình lại thích kiểu hoa là cành màu mè trước hơn ). Nhưng giờ nó đã sạch sẽ tinh tươm hơn trước nhiều, là điểm cộng rất lớn.
Thêm nữa là ở đây giờ số lượng phòng khép kín nhiều hẳn hơn trước nên chắc là sẽ không có cảnh một hàng anh em đợi phòng đẹp như trước nữa
Không ngoa thì hiện tại trong tầm giá 200 - 300k, đây là chỗ MASSAGE thư giãn có CSVC ngon nhất mà mình biết. Vươt hơn Men's Spa và TLT, Eva khá nhiều.
Riêng phòng King vượt hơn giá chung lên đến 500k thì phải thừa nhận là đắt, nhưng bù lại được cái giuongf to thích thật. Giường cỡ này thì có thể nói là tác nghiệp được khá nhiều trò hay ho, nhất là với những người thích vật các em nó ra ôm ấp như mình